Bếp từ đôi lắp âm Pramie PRMY-2208 - Hàng chính hãng
Tính năng nổi bật
    • Bếp điện từ âm
    • Kính Ceramic chịu lực chịu nhiệt cao, dày 4mm vát cạnh
    • Chất liệu mặt bếp: Kính Ceramic – K+ (Pháp)
    • Thương hiệu mâm nấu: E.G.O (Đức)
    • Chế độ nấu tự động: Không có
    • Loại nồi nấu: Chỉ sử dụng loại nồi có đế nhiễm từ
    • Tính năng an toàn: Cảnh báo mặt bếp nóng
    • Khóa bảng điều khiển: Tự nhận diện kích cỡ đáy nồi
    • Tiện ích: Bảng điều khiển cảm ứng trượt
    • Chức năng Booster làm nóng nhanh
    • Có hẹn giờ, Inverter tiết kiệm điện
THÔNG TIN SẢN PHẨM
Bếp điện từ đôi Premie PRMY-2208 thiết kế 2 vùng nấu sang trọng, có thể để bếp dương, thiết kế lặp âm, tiết kiệm không gian bếp, tiết kiệm điện năng, an toàn và dễ sử dụng. PRMY-2208 giúp ngắn thời gian nấu và tiết kiệm điện năng nhờ công suất tối đa đạt 4400W, mỗi vùng nấu cho công suất 2200W và ở chức năng Booster giúp gia nhiệt nhanh đạt tới 3000W. Với mâm nấu E.G.O (Đức) cao cấp, công nghệ Inverter giảm hao phí điện năng.
Bếp đôi điện từ Premie PRMY-2208 là sản phẩm đến từ thương hiệu Pramie - Đức, sản xuất tại Malaysia, có trọng lượng 9kg và kích thước tương đối nhỏ gọn 73 cm – Dọc 43 cm – Cao 5.2 cm, và kích thước khoét đá 680 x 390 mm phù hợp với mọi không gian bếp tạo nên vẻ đẹp sang trọng và tiết kiệm không gian.
Hãng sản xuất: Pramie
Mã sản phẩm: PRMY-2208
Kích thước (DxRxC): 73 x 43 x 5.2cm
Trọng lượng: 5.2 Kg
Thương hiệu: Germany (Đức)
Xuất xứ: Malaysia (Mã Lai)
Công suất lò phải (W): 2.200W
Công suất lò trái (W): 2.200W
Bảo hành: 24 tháng (02 năm)
Tần số (Hz): 50Hz
Điện áp (V): 220V
Công suất (W): 4.400W
Mức công suất: 9 mức
Kích thước cắt đá (D x Rmm): 680 x 390mm
Số bếp nấu: 02 bếp
Kiểu lắp đặt: Âm bàn bếp
Mâm nhiệt: E.G.O Germany (Đức)
Đèn báo hiệu:
Bảng điều khiển: Cảm ứng
Chế độ hẹn giờ:
Chế độ hẹn giờ:
Khóa trẻ em:
Chức năng nấu nhanh:
Loại mặt kính: Kính Ceramic – K+ (Pháp)
Màu sắc: Đen
Màn hình hiển thị: LED
Chức năng nhận diện đáy nồi:
Thông số kỹ thuật
    • Hãng sản xuất: Pramie
    • Mã sản phẩm: PRMY-2208
    • Trọng lượng: 5.2 Kg
    • Thương hiệu: Germany (Đức)
    • Xuất xứ: Malaysia (Mã Lai)
    • Bảo hành: 24 tháng (02 năm)
    • Tần số (Hz): 50Hz
    • Điện áp (V): 220V
    • Công suất (W): 4.400W
    • Mức công suất: 9 mức