Bếp điện từ đôi Pramie PRTH-2209 - Hàng chính hãng
Tính năng nổi bật
    • Bếp điện từ lắp âm
    • Mặt kính Siam Ceran được làm từ chất liệu gốm thủy tinh
    • Công suất tổng 4400W, mỗi vùng nấu 2200W, Booster đạt 3000W
    • Bảng điều khiển trượt 9 mức gia nhiệt, chương trình cài đặt sẵn,…
    • Hẹn giờ độc lập cho từng vùng nấu
    • Cảnh báo mặt bếp nóng, khóa bảng điều khiển,…
    • Hệ thống bảo vệ an toàn quá nhiệt, quá áp
    • Bảo hành 36 tháng chính hãng
THÔNG TIN SẢN PHẨM
Bếp điện từ Pramie này có 2 vùng nấu từ riêng biệt giúp bạn có thể nấu cùng lúc 2 món ăn mà không mất nhiều thời gian vì công suất của bếp là 4400W nên tốc độ nấu sẽ nhanh hơn so với các dạng bếp thông thường khác với tính năng Booster đạt 3000W mỗi bếp nấu.
Hãng sản xuất: Pramie
Mã sản phẩm: PRTH-2209
Thương hiệu: Germany (Đức)
Xuất xứ: Thailand (Thái Lan)
Công suất lò phải (W): 2.200W
Chế độ turbo - booster: 3000W
Công suất lò trái (W): 2.200W
Bảo hành: 36 tháng (03 năm)
Tần số (Hz): 50Hz
Điện áp (V): 220V
Công suất (W): 4.400W
Mức công suất: 9 mức
Kích thước mặt kính (D x Rmm): 730 x 430mm
Kích thước cắt đá (D x Rmm): 708 x 400mm
Số bếp nấu: 02 bếp
Kiểu lắp đặt: Âm bàn bếp
Mâm nhiệt: E.G.O Germany (Đức)
Bảng điều khiển: Cảm ứng
Chế độ hẹn giờ:
Khóa trẻ em:
Chế độ tiết kiệm điện: Inverter
Hệ thống tự động ngắt khi quá nhiệt, quá áp:
Loại mặt kính: Siam Ceran
Màu sắc: Đen
Chất liệu sản phẩm: Thép, kính cường lực
Màn hình hiển thị: LED
Thông số kỹ thuật
    • Hãng sản xuất: Pramie
    • Mã sản phẩm: PRTH-2209
    • Thương hiệu: Germany (Đức)
    • Xuất xứ: Thailand (Thái Lan)
    • Bảo hành: 36 tháng (03 năm)
    • Tần số (Hz): 50Hz
    • Điện áp (V): 220V
    • Công suất (W): 4.400W
    • Mức công suất: 9 mức