Bếp điện từ đôi Pramie PRMY-2205 - Hàng chính hãng
Tính năng nổi bật
    • Bếp điện từ đôi lắp âm
    • Tổng công suất 4400W
    • Chất liệu mặt bếp: Kính Ceramic – K+ (Pháp)
    • Thương hiệu mâm nấu: E.G.O (Đức)
    • Loại nồi nấu: Chỉ sử dụng loại nồi có đế nhiễm từ
    • Tính năng an toàn: Cảnh báo mặt bếp nóng
    • Khóa bảng điều khiển: Tự nhận diện kích cỡ đáy nồi
    • Tiện ích: Bảng điều khiển cảm ứng trượt
    • Chức năng Booster làm nóng nhanh
    • Có hẹn giờ, Inverter tiết kiệm điện
    • Thương hiệu uy tín nước Đức, nhập khẩu từ Malaysia.
THÔNG TIN SẢN PHẨM
Bếp điện từ đôi lắp âm Pramie PRMY-2205 đến từ thương hiệu Đức, nhập khẩu từ Malaysia, thiết kế lắp âm sang trọng, tổng công suất 4400W giúp đun nấu nhanh chóng, bảng điều khiển cảm ứng trượt dễ dàng thao tác.
Bếp điện từ đôi lắp âm Pramie PRMY-2205 thiết kế 2 vùng nấu sang trọng, có thể để bếp dương, thiết kế lặp âm, tiết kiệm không gian bếp, tiết kiệm điện năng, an toàn và dễ sử dụng. PRMY-2205 giúp ngắn thời gian nấu và tiết kiệm điện năng nhờ công suất tối đa đạt 4400W, mỗi vùng nấu cho công suất 2200W và ở chức năng Booster giúp gia nhiệt nhanh đạt tới 3000W. Với mâm nấu E.G.O (Đức) cao cấp, công nghệ Inverter giảm hao phí điện năng.
Hãng sản xuất: Pramie
Mã sản phẩm: PRMY-2205
Kích thước (DxRxC): 73 x 43 x 5.2cm
Thương hiệu: Germany (Đức)
Xuất xứ: Malaysia (Mã Lai)
Công suất lò phải (W): 2.200W
Chế độ turbo - booster: 3000W
Công suất lò trái (W): 2.200W
Bảo hành: 24 tháng (02 năm)
Tần số (Hz): 50Hz
Điện áp (V): 220V
Công suất (W): 4.400W
Mức công suất: 9 mức
Kích thước cắt đá (D x Rmm): 680 x 390mm
Số bếp nấu: 02 bếp
Kiểu lắp đặt: Âm bàn bếp
Bảng điều khiển: Cảm ứng
Mâm nhiệt: E.G.O Germany (Đức)
Chế độ hẹn giờ:
Khóa trẻ em:
Chế độ tiết kiệm điện:
Hệ thống tự động ngắt khi quá nhiệt, quá áp:
Chức năng nấu nhanh:
Loại mặt kính: Kính Ceramic – K+ (Pháp)
Màu sắc: Đen
Chất liệu sản phẩm: Thép, kính cường lực
Màn hình hiển thị: LED
Chức năng nhận diện đáy nồi:
Thông số kỹ thuật
    • Hãng sản xuất: Pramie
    • Mã sản phẩm: PRMY-2205
    • Thương hiệu: Germany (Đức)
    • Xuất xứ: Malaysia (Mã Lai)
    • Bảo hành: 24 tháng (02 năm)
    • Tần số (Hz): 50Hz
    • Điện áp (V): 220V
    • Công suất (W): 4.400W
    • Mức công suất: 9 mức