Quạt đứng Philips CX1220/00 - Hàng chính hãng
Tính năng nổi bật
- Kiểu dáng hiện đại, màu sắc sang trọng
- Chất liệu cấu tạo cao cấp tạo độ bền cao
- 6 cánh quạt cho luồng gió mạnh
- Công suất mạnh mẽ giúp làm mát nhanh, tiết kiệm điện
- Chức năng hẹn giờ cho bạn chủ động thời gian
- 3 chế độ gió cho bạn tùy chỉnh theo nhu cầu
- Điều khiển núm xoay ngay trên thân quat
- Bảo hành 12 tháng chính hãng
THÔNG TIN SẢN PHẨM
Mã sản phẩm: CX1220/00
Thương hiệu: Netherlands (Hà Lan)
Xuất xứ: Genuine (Chính hãng)
Bảo hành: 12 tháng
Tần số (Hz): 50Hz
Điện áp (V): 220V
Công suất (W): 45W
Mức công suất: 03 mức
Kiểu lắp đặt: Đứng độc lập
Bảng điều khiển: Núm vặn (xoay)
Cảm biến quá nhiệt: Có
Màu sắc: Trắng
Chất liệu sản phẩm: Nhựa
Lưu lượng gió: 3330 m³/giờ
Độ ồn (dB): 43 dB
Thông số kỹ thuật
Hãng sản xuất: Philips
Mã sản phẩm: CX1220/00
Xuất xứ: Genuine (Chính hãng)
Bảo hành: 12 tháng
Tần số (Hz): 50Hz
Điện áp (V): 220V
Công suất (W): 45W