Nồi lẩu điện Bear DHG-C50K1 - Hàng chính hãng
Tính năng nổi bật
- Thiết kế nhỏ gọn, hiện đại, chất liệu cao cấp, bền bỉ
- Đa dạng chức năng nấu: lẩu, chiên, xào, nướng,...
- Công suất lớn giúp thực phẩm chín nhanh
- Dung tích phù hợp sử dụng cho gia đình 3 - 4 người
- Lòng nồi bằng chất liệu an toàn cho sức khỏe, dễ vệ sinh
- Thiết kế ngăn đôi, giúp nấu cùng lúc 2 vị lẩu
- Điều khiển bằng nút gạt dễ sử dụng
- Trang bị tính năng an toàn tự ngắt khi quá nhiệt
- Bảo hành 18 tháng chính hãng
THÔNG TIN SẢN PHẨM
Mã sản phẩm: DHG-C50K1
Kích thước (DxRxC): 37.4 x 20.2 x 20.2cm
Trọng lượng: 2.35 Kg
Thương hiệu: China (Trung Quốc)
Xuất xứ: China (Trung Quốc)
Bảo hành: 18 tháng
Tần số (Hz): 50Hz
Điện áp (V): 220V
Công suất (W): 1360 W
Mức công suất: 4 mức
Kiểu lắp đặt: Để bàn
Bảng điều khiển: Nút gạt
Chiều dài dây diện (cm): 108 cm
Màu sắc: Nâu
Dung tích (L): 5 Lít
Chất liệu lòng nồi: Hợp kim nhôm phủ chống dính vân đá maifan
Chất liệu sản phẩm: Nhôm sơn tĩnh điện
Kiểu nắp: Kính cường lực trong suốt
Đèn hiển thị: Đèn LED
Thông số kỹ thuật
Hãng sản xuất: Bear
Mã sản phẩm: DHG-C50K1
Trọng lượng: 2.35 Kg
Xuất xứ: China (Trung Quốc)
Bảo hành: 18 tháng
Tần số (Hz): 50Hz
Điện áp (V): 220V
Công suất (W): 1360 W