Máy xay sinh tố đa năng Philips HR2221/00 - Hàng chính hãng
Tính năng nổi bật
- Thiết kế kiểu dáng hiện đại, sang trọng, màu sắc tinh tế
- Công suất lớn cho phép xay thực phẩm nhuyễn mịn
- Chức năng xay sinh tố, xay hạt, xay thịt, xay đá nhỏ tiện dụng
- 5 tốc độ xay và 1 nút nhồi, thêm chức năng vệ sinh nhanh
- Chất liệu cấu tạo cao cấp tạo độ bền cho máy
- Lưỡi dao bằng thép không gỉ sắc bén xay nhuyễn mọi nguyên liệu
- Có chế độ tự động ngắt điện an toàn khi quá tải
- Chân đế chống trượt giúp máy hoạt động êm ái
- Bảo hành 12 tháng chính hãng
THÔNG TIN SẢN PHẨM
Mã sản phẩm: HR2221/00
Thương hiệu: Netherlands (Hà Lan)
Xuất xứ: China (Trung Quốc)
Bảo hành: 12 tháng
Công suất (W): 700W
Điện áp (V): 220V
Tần số (Hz): 50Hz
Mức công suất: 05 mức
Kiểu lắp đặt: Để bàn
Bảng điều khiển: Nút nhấn (nổi)
Màu sắc: Trắng
Dung tích (L): 1.5 Lít
Chất liệu lưỡi xay: Inox (thép không gỉ)
Chất liệu sản phẩm: Nhựa
Chất liệu cối lớn: Nhựa
Chất liệu cối nhỏ: Nhựa
Thông số kỹ thuật
Hãng sản xuất: Philips
Mã sản phẩm: HR2221/00
Xuất xứ: China (Trung Quốc)
Bảo hành: 12 tháng
Công suất (W): 700W
Điện áp (V): 220V
Tần số (Hz): 50Hz