Máy lọc nước RO Karofi Megaton M-I2210/UH - Hàng chính hãng
Tính năng nổi bật
    • Thiết kế hiện đại, mặt kính cường lực sang trọng
    • Công suất lọc 20 lít/ giờ lọc nước sạch nhanh
    • Tự động báo thời gian thay lõi, báo lỗi quá trình hoạt động
    • Sử dụng màng lọc RO 100 GPD cho thu hồi nước tinh khiết cao
    • Lọc sạch hiệu quả với hệ thống lọc 10 cấp 4 lõi chức năng
    • Mang lại dòng nước sạch đảm bảo sức khỏe người dùng
    • Tô điểm cho không gian thêm sang trọng và hiện đại
    • Bảo hành 24 tháng chính hãng
THÔNG TIN SẢN PHẨM
Hãng sản xuất: Karofi
Mã sản phẩm: Megaton M-I2210/UH
Kích thước (DxRxC): 29 x 34 x 90cm
Trọng lượng: 26 Kg
Xuất xứ: Vietnam (Việt Nam)
Bảo hành: 24 tháng (02 năm)
Tần số (Hz): 50Hz
Điện áp (V): 220V
Công suất (W): 30W
Kiểu lắp đặt: Đứng độc lập
Màu sắc: Trắng đen
Chất liệu sản phẩm: Kim loại - nhựa
Số cấp lọc: 10 cấp lọc
Công nghệ lọc: RO
Thông số kỹ thuật
    • Hãng sản xuất: Karofi
    • Trọng lượng: 26 Kg
    • Xuất xứ: Vietnam (Việt Nam)
    • Bảo hành: 24 tháng (02 năm)
    • Tần số (Hz): 50Hz
    • Điện áp (V): 220V
    • Công suất (W): 30W
    • Kiểu lắp đặt: Đứng độc lập
    • Màu sắc: Trắng đen
    • Số cấp lọc: 10 cấp lọc
    • Công nghệ lọc: RO
THÔNG TIN THƯƠNG HIỆU KAROFI
Thương hiệu Karofi
Karofi Logo
Karofi IMG 1
Karofi IMG 2
Karofi IMG 3
Top 100 sản phẩm vàng năm 2012
Karofi IMG 1
Thương hiệu uy tín 2013
Korofi IMG 3
Top 100 sản phẩm chất lượng cao năm 2013
Karofi top 100
Top 100 sản phẩm tốt nhất cho gia đình và trẻ em năm 2013
Karofi chứng nhận
Top 50 thương hiệu dẫn đầu Việt Nam
Karofi Top 50
Trung Tâm Bảo Hành:
(1). 266 Lãnh Bình Thăng - Phường 13 - Q.11
(2). 63 Nguyễn Văn Quá - Tân Hưng Thuận - Q.12
(3). 8 Lê Văn Khương - Phường Thới An - Q.12
(4). 443/142C Lê Văn Sỹ Phường 12 - Quận 3
(5). 154 Huỳnh Tấn Phát - Tân Thuận Tây - Q.7
(6). 256 Đỗ Xuân Hợp - Phước Long A - Q.9
(7). 2064 Vĩnh Lộc - Vĩnh Lộc B - Bình Chánh
(8). 665 Tỉnh Lộ 10 - Bình Trị Đông B - Q. Bình Tân
(9). 293 Bạch Đằng - Phường 26 - Q. Bình Thạnh
(10). 1224A Quang trung - Phường 8 - Q. Gò Vấp
(11). 24A Phan Văn Hớn - Xuân Thới Thượng - Hóc Môn