Máy lọc không khí Samsung AX60R5080WD/SV - Hàng chính hãng
Tính năng nổi bật
    • Công nghệ thổi gió 3 chiều cho không khí sạch nhanh chóng
    • Màng lọc HEPA loại bỏ đến 99.97% bụi mịn và vi khuẩn
    • Màng lọc than hoạt tính khử mùi hiệu quả
    • Cảm biến Laser PM Kiểm tra mức ô nhiễm không khí
    • Điều khiển máy từ xa tiện lợi thông qua ứng dụng smarthing
    • Tự động tối ưu chất lượng không khí, tiết kiệm điện
    • Bảo hành 12 tháng chính hãng
THÔNG TIN SẢN PHẨM
Hãng sản xuất: Samsung
Mã sản phẩm: AX60R5080WD/SV
Kích thước (DxRxC): 36 x 29.3 x 78.3cm
Trọng lượng: 11.2 Kg
Xuất xứ: Thailand (Thái Lan)
Bảo hành: 12 tháng
Tần số (Hz): 50Hz
Điện áp (V): 220V
Công suất (W): 60W
Mức công suất: 3 mức
Kiểu lắp đặt: Đứng độc lập
Bảng điều khiển: Cảm ứng
Chế độ hẹn giờ:
Khóa trẻ em:
Chế độ tiết kiệm điện: Inverter
Điều khiển từ xa: App điện thoại
Màu sắc: Trắng
Chất liệu sản phẩm: Kim loại - nhựa
Số cấp lọc: 03 cấp lọc
Công nghệ lọc: Màng lọc thô, Màng lọc Hepa, Màng lọc than hoạt tính
Màn hình hiển thị: LED
Lưu lượng gió: 467 m³/h
Độ ồn (dB): 50 dB
Đèn hiển thị: Đèn LED
Bán kính hoạt động( m ): 60 m2
Wifi:
Thông số kỹ thuật
    • Hãng sản xuất: Samsung
    • Mã sản phẩm: AX60R5080WD/SV
    • Trọng lượng: 11.2 Kg
    • Xuất xứ: Thailand (Thái Lan)
    • Bảo hành: 12 tháng
    • Tần số (Hz): 50Hz
    • Điện áp (V): 220V
    • Công suất (W): 60W