- Máy lọc không khí Samsung AX40R3030WM/SV - Hàng chính hãng
Tính năng nổi bật
- Thiết kế kiểu dáng hiện đại, sang trọng, tiện dụng
- Chất liệu cấu tạo cao cấp, tạo độ bền cao cho máy
- Màng lọc mặt trước loại bỏ các tác nhân gây dị ứng
- Màng lọc than hoạt tính khử mùi hiệu quả
- Màng lọc HEPA lọc sạch bụi mịn và vi khuẩn
- Cảm biến khí gas và bụi kiểm tra mức ô nhiễm không khí
- Bảng điều khiển cảm ứng hiện đại, dễ sử dụng
- Có khóa trẻ em đảm an toàn cho gia đình có trẻ nhỏ
- Bảo hành 12 tháng chính hãng
THÔNG TIN SẢN PHẨM
Mã sản phẩm: AX40R3030WM/SV
Kích thước (DxRxC): 35 x 35 x 64cm
Trọng lượng: 9.2 Kg
Xuất xứ: Thailand (Thái Lan)
Bảo hành: 12 tháng
Tần số (Hz): 50Hz
Điện áp (V): 220V
Công suất (W): 40W
Mức công suất: 4 mức
Kiểu lắp đặt: Đứng độc lập
Bảng điều khiển: Cảm ứng
Chế độ hẹn giờ: Có
Công nghệ Inverter: Có
Khóa trẻ em: Có
Màu sắc: Trắng
Chất liệu sản phẩm: Kim loại - nhựa
Công nghệ lọc: Màng lọc thô, Màng lọc Hepa, Màng lọc than hoạt tính
Số cấp lọc: 03 cấp lọc
Màn hình hiển thị: LED
Lưu lượng gió: 311 m³/h
Độ ồn (dB): 48 dB
Đèn hiển thị: Đèn LED
Bán kính hoạt động( m ): 40 m2
Thông số kỹ thuật
Hãng sản xuất: Samsung
Mã sản phẩm: AX40R3030WM/SV
Trọng lượng: 9.2 Kg
Xuất xứ: Thailand (Thái Lan)
Bảo hành: 12 tháng
Tần số (Hz): 50Hz
Điện áp (V): 220V
Công suất (W): 40W