Máy hút mùi Eurosun EH-90AF75 - Hàng chính hãng
Khuyến mãi cực hấp dẫn
Gọi ngay 0918.188.379 để giảm thêm từ 20% - 50%
Tính năng nổi bật
- Thiết kế sang trọng kiểu dáng chữ "T" ngược đẹp mắt
- Chất liệu inox cao cấp có tính chịu nhiệt, chịu lực rất cao
- Bảng điều khiển phím cảm ứng quang gồm 10 tốc độ hút
- Hệ thống đèn chiếu sáng của máy gồm 4 đèn Led
- Lưới lọc có thể tháo rời để vệ sinh một cách dễ dàng
- Công suất hút khỏe, động cơ DC Inverter tiết kiệm điện năng
- Khử mùi bằng than hoạt tính và ống thoát ra ngoài D150
- Tiết kiệm điện năng và độ ồn không lớn
- Bảo hành 24 tháng chính hãng
THÔNG TIN SẢN PHẨM
Mã sản phẩm: EH-90AF75
Kích thước (DxRxC): 90 x 45 x 98cm
Thương hiệu: Europe (Châu Âu)
Xuất xứ: Malaysia (Mã Lai)
Bảo hành: 24 tháng (02 năm)
Tần số (Hz): 50Hz
Điện áp (V): 220V
Công suất (W): 90 W
Mức công suất: 10 mức
Kiểu lắp đặt: Gắn tường hoặc âm tủ
Bảng điều khiển: Cảm ứng
Kiểu đèn chiếu sáng: LED
Màu sắc: Bạc
Chất liệu sản phẩm: Thép sơn tĩnh điện
Chất liệu lưới lọc: Inox
Màn hình hiển thị: LED
Công suất hút (m3/h): 1.000 m3/h
Đường kính ống thoát (cm): 15 cm
Loại động cơ: Motor biến tần Inverter BLDC không chổi than
Độ ồn (dB): 46 dB
Thông số kỹ thuật
Hãng sản xuất: Eurosun
Mã sản phẩm: EH-90AF75
Thương hiệu: Europe (Châu Âu)
Xuất xứ: Malaysia (Mã Lai)
Bảo hành: 24 tháng (02 năm)
Tần số (Hz): 50Hz
Điện áp (V): 220V
Công suất (W): 90 W