Máy hút mùi kính vát Eurosun EH-70CN73 - Hàng chính hãng
Khuyến mãi cực hấp dẫn
Gọi ngay 0918.188.379 để giảm thêm từ 20% - 50%
Tính năng nổi bật
- Thiết kế sang trọng kiểu dáng kính vát gắn tường đẹp mắt
- Chất liệu cấu tạo cao cấp tạo độ bền cao cho máy
- Bảng điều khiển cảm ứng gồm 5 tốc độ hút tùy chọn
- Thiết kế 2 đèn LED chiếu sáng tiện dụng cho việc nấu ăn
- Lưới lọc mỡ bằng hợp kim dễ dàng tháo rời vệ sinh
- Công suất hút khỏe, động cơ Smart BLDC Motor siêu tiết kiệm điện năng
- Khử mùi bằng than hoạt tính và ống thoát ra ngoài D150
- Tiết kiệm điện năng và độ ồn không lớn
- Bảo hành 24 tháng chính hãng
THÔNG TIN SẢN PHẨM
Mã sản phẩm: EH-70CN73
Kích thước (DxRxC): 70 x 38.6 x 79cm
Thương hiệu: Europe (Châu Âu)
Xuất xứ: Malaysia (Mã Lai)
Bảo hành: 24 tháng (02 năm)
Tần số (Hz): 50Hz
Điện áp (V): 220V
Công suất (W): 70W
Mức công suất: 05 mức
Kiểu lắp đặt: Gắn tường
Bảng điều khiển: Cảm ứng
Kiểu đèn chiếu sáng: LED
Loại mặt kính: Cường lực
Màu sắc: Đen
Chất liệu sản phẩm: Thép sơn tĩnh điện
Chất liệu lưới lọc: Inox
Công suất hút (m3/h): 980 m3/h
Đường kính ống thoát (cm): 15 cm
Loại động cơ: Motor biến tần Inverter BLDC không chổi than
Độ ồn (dB): 45 dB
Khử mùi bằng than hoạt tính: Có
Khử mùi bằng ống khói: Có
Thông số kỹ thuật
Hãng sản xuất: Eurosun
Mã sản phẩm: EH-70CN73
Thương hiệu: Europe (Châu Âu)
Xuất xứ: Malaysia (Mã Lai)
Bảo hành: 24 tháng (02 năm)
Tần số (Hz): 50Hz
Điện áp (V): 220V
Công suất (W): 70W