Máy hút bụi Samsung VC18M21M0VN/SV-N - Hàng chính hãng
Tính năng nổi bật
- Thiết kế với màu sắc trang nhã phù hợp với nhiều không gian
- Công suất lớn giúp hút sạch bụi bẩn nhanh chóng
- Máy ứng dụng công nghệ lốc xoáy bụi Cyclone Force và Anti-tangle Turbine
- Hộp thiết kế dễ tháo lắp, thuận tiện vệ sinh hộp đựng
- Thiết kế quai xách giúp di chuyển sản phẩm gọn gàng
- Dây điện dài có thể kết nối với nguồn điện dễ dàng
- Bảo hành 12 tháng chính hãng
THÔNG TIN SẢN PHẨM
Mã sản phẩm: VC18M21M0VN/SV-N
Kích thước (DxRxC): 27 x 39 x 24.3cm
Trọng lượng: 4.6 Kg
Xuất xứ: Vietnam (Việt Nam)
Bảo hành: 12 tháng
Tần số (Hz): 50Hz
Điện áp (V): 220V
Công suất (W): 1.800W
Kiểu lắp đặt: Để sàn nhà
Bảng điều khiển: Nút nhấn
Chiều dài dây diện (cm): 600 cm
Màu sắc: Xanh - đen
Dung tích bình chứa rác (ml): 1500 ml
Chất liệu sản phẩm: Kim loại - nhựa
Công nghệ lọc: HEPA
Công nghệ sản phẩm: Công nghệ hút xoáy Cyclone Force & Anti-tangle Turbine không xoắn tóc
Độ ồn (dB): 87 dB
Thông số kỹ thuật
Hãng sản xuất: Samsung
Mã sản phẩm: VC18M21M0VN/SV-N
Trọng lượng: 4.6 Kg
Xuất xứ: Vietnam (Việt Nam)
Bảo hành: 12 tháng
Tần số (Hz): 50Hz
Điện áp (V): 220V
Công suất (W): 1.800W