Máy hút bụi Hitachi CV-SC220V - Hàng chính hãng
Tính năng nổi bật
    • Thiết kế kiểu dáng hiện đại, sang trọng, tiện dụng
    • Chất liệu cấu tạo cao cấp tạo độ bền cho máy
    • Có thiết kế bánh xe giúp dễ dàng di chuyển
    • Dung tích hộp chứa bụi 2 lít tiết kiệm thời gian
    • Công suất mạnh mẽ hút bụi hiệu quả và nhanh chóng
    • Đầu hút của máy được cải tiến vượt trội
    • Lực hút mạnh mẽ và được thiết kế 4 chiều hút hiệu quả
    • Trang bị đèn báo cho hộp chứa giúp dễ dàng kiểm soát
    • Sử dụng bộ lọc HEPA có khả năng kháng khuẩn và khử mùi
    • Bảo hành 12 tháng chính hãng
THÔNG TIN SẢN PHẨM
Máy hút bụi gia đình Hitachi CV-SC220V có dung tích hộp chứa bụi 2 lít giúp người dùng thoải mái dọn dẹp, hút bụi bẩn mà không phải đi đổ bụi nhiều lần. Sản phẩm có thiết kế gọn và dễ di chuyển với bánh xe và tay cầm phía trên của máy, kiểu dáng chắc chắn và hiện đại, sẽ giúp công việc dọn dẹp nhà cửa của bạn trở nên nhanh chóng, dễ dàng hơn rất nhiều. Máy hút bụi này có công suất mạnh mẽ 2200W, hút bụi hiệu quả và nhanh chóng, giúp tiết kiệm thời gian và công sức.
Hãng sản xuất: Hitachi
Mã sản phẩm: CV-SC220V
Kích thước (DxRxC): 42.2 x 31.8 x 36.2cm
Trọng lượng: 10.7 Kg
Xuất xứ: China (Trung Quốc)
Bảo hành: 12 tháng
Tần số (Hz): 50Hz
Điện áp (V): 220V
Công suất (W): 2.200W
Kiểu lắp đặt: Để sàn nhà
Bảng điều khiển: Nút nhấn (nổi)
Màu sắc: Nâu
Dung tích bình chứa rác (ml): 2000 ml
Chất liệu sản phẩm: Kim loại - nhựa
Công nghệ lọc: HEPA
Thông số kỹ thuật
    • Hãng sản xuất: Hitachi
    • Mã sản phẩm: CV-SC220V
    • Trọng lượng: 10.7 Kg
    • Xuất xứ: China (Trung Quốc)
    • Bảo hành: 12 tháng
    • Tần số (Hz): 50Hz
    • Điện áp (V): 220V
    • Công suất (W): 2.200W