Máy hút bụi công nghiệp ShopVac SV-58912206 - Hàng chính hãng
Tính năng nổi bật
- Thiết kế nhỏ gọn, dễ sử dụng và di chuyển
- Máy có chức năng hút khô và hút ướt
- Máy có chức năng hút bụi khô, ướt và thổi bụi
- Thùng chứa 10 lít hạn chế việc đổ rác nhiều lần
- Vỏ máy bằng nhựa bền đẹp và chịu va đập tốt
- Được trang bị bánh xe giúp di chuyển dễ dàng
- Đa dạng các phụ kiện đi kèm
- Bảo hành 12 tháng chính hãng
THÔNG TIN SẢN PHẨM
Mã sản phẩm: SV-58912206
Thương hiệu: USA (Mỹ)
Xuất xứ: China (Trung Quốc)
Bảo hành: 12 tháng
Tần số (Hz): 50Hz
Điện áp (V): 220V
Công suất (W): 1100W
Kiểu lắp đặt: Di động
Đèn báo hiệu: LED
Bảng điều khiển: Công tắc
Cảm biến quá nhiệt: Có
Màu sắc: Đỏ đen
Dung tích bình chứa rác (ml): 10L
Chất liệu sản phẩm: Nhựa
Thông số kỹ thuật
Hãng sản xuất: Shop-vac
Mã sản phẩm: SV-58912206
Thương hiệu: USA (Mỹ)
Xuất xứ: China (Trung Quốc)
Bảo hành: 12 tháng
Tần số (Hz): 50Hz
Điện áp (V): 220V
Công suất (W): 1100W