Máy hút bụi cầm tay Rapido RVC-600HG - Hàng chính hãng
Tính năng nổi bật
- Máy hút bụi cầm tay, kiểu dáng nhỏ gọn, dễ dàng di chuyển
- Chất liệu cấu tạo cao cấp tạo độ bền cao
- Công suất lớn cho lực hút mạnh, làm việc hiệu quả
- Dung tích hộp chứa bụi lớn tiết kiệm thời gian
- Bộ lọc HEPA lọc sạch bụi bẩn, bảo vệ sức khỏe
- Có khả năng xoay 180 độ làm sạch mọi ngóc ngách
- Bảo hành 12 tháng chính hãng
THÔNG TIN SẢN PHẨM
Mã sản phẩm: RVC-600HG
Kích thước (DxRxC): 24 x 19 x 108.1cm
Thương hiệu: Germany (Đức)
Xuất xứ: Genuine (Chính hãng)
Bảo hành: 12 tháng
Tần số (Hz): 50Hz
Điện áp (V): 220V
Công suất (W): 600 W
Kiểu lắp đặt: Cầm tay
Bảng điều khiển: Công tắc
Màu sắc: Đen xám
Dung tích bình chứa rác (ml): 0.8L
Chất liệu sản phẩm: Nhựa
Công nghệ lọc: HEPA
Thông số kỹ thuật
Hãng sản xuất: Rapido
Mã sản phẩm: RVC-600HG
Thương hiệu: Germany (Đức)
Xuất xứ: Genuine (Chính hãng)
Bảo hành: 12 tháng
Tần số (Hz): 50Hz
Điện áp (V): 220V
Công suất (W): 600 W