Tủ lạnh Beko Inverter 375 lít RDNT401I50VDHFSK - Hàng chính hãng
Tính năng nổi bật
- Thiết kế kiểu dáng hiện đại, sang trọng
- Chất liệu cấu tạo cao cấp tạo độ bền cao
- Dung tích phù hợp sử dụng cho gia đình từ 3 - 4 người
- Công nghệ 2 dàn độc lập làm lạnh nhanh chóng
- Bộ lọc than hoạt tính, loại bỏ vi khuẩn, mùi hôi hiệu quả
- Tủ lạnh vận hành êm ái, không tốn nhiều điện năng
- Công nghệ Inverter giúp tiết kiệm điện năng đến 40%
- Thiết kế ngăn lấy nước trực tiếp từ bên ngoài tiện dụng
- Bảo hành 24 tháng chính hãng
THÔNG TIN SẢN PHẨM
I. Phân tích chi tiết sản phẩm
1. Thiết kế hiện đại, tinh tế chuẩn châu Âu
2. Dung tích 375 lít, lý tưởng cho gia đình 3 đến 5 người
3. Hai dàn lạnh độc lập giảm thiểu tình trạng lẫn mùi thực phẩm
4. Công nghệ Inverter tiết kiệm điện tối ưu
5. Công nghệ NutriFreeze đông mềm - Bảo quản thực phẩm tươi ngon
6. Kháng khuẩn khử mùi hiệu quả
II. Tính năng nổi bật của Beko RDNT401I50VDHFSK
III. Lợi ích thực tế khi sử dụng
IV. Hướng dẫn sử dụng và bảo quản
1. Cách sử dụng hiệu quả
2. Bảo quản và vệ sinh định kỳ
V. Thông số kỹ thuật (tham khảo)
- Model: RDNT401I50VDHFSK
- Dung tích: 375 lít
- Công nghệ làm lạnh: 2 dàn lạnh độc lập
- Kháng khuẩn,khử mùi: Bộ lọc than hoạt tính
- Đèn chiếu sáng: LED
- Chất liệu khay: kính cường lực chịu lực
- Màu sắc: Xám đậm
- Kích thước:66 x 68 x 172 cm
- Điện áp: 220 – 240V / 50Hz
VI. FAQ – Một sô câu hỏi thường gặp
VII. Kết luận
Mã sản phẩm: RDNT401150VDHFSK
Kích thước (DxRxC): 66 x 68 x 172cm
Trọng lượng: 61 Kg
Thương hiệu: Turkey (Thổ Nhĩ Kỳ)
Xuất xứ: Thailand (Thái Lan)
Bảo hành: 24 tháng (02 năm)
Tần số (Hz): 50Hz
Điện áp (V): 220V
Kiểu lắp đặt: Đứng độc lập
Chế độ tiết kiệm điện: Có
Cảnh báo âm thanh: Chuông báo
Tự chạy lại khi có điện: Có
Màu sắc: Xám đậm
Công nghệ làm lạnh: Công nghệ 2 dàn lạnh độc lập
Dung tích (L): 375L
Chất liệu sản phẩm: Kim loại sơn tĩnh điện, kính chịu lực
Công nghệ sản phẩm: Kháng khuẩn, khử mùi bằng than hoạt tính
Thông số kỹ thuật
Hãng sản xuất: Beko
Mã sản phẩm: RDNT401150VDHFSK
Trọng lượng: 61 Kg
Xuất xứ: Thailand (Thái Lan)
Bảo hành: 24 tháng (02 năm)
Tần số (Hz): 50Hz
Điện áp (V): 220V