Nồi cơm điện Smarthome RC01/650-1803 - Hàng chính hãng
Tính năng nổi bật
- Thiết kế kiểu dáng hiện đại, màu sắc trang nhã, tiện dụng
- Chất liệu cấu tạo cao cấp tạo độ bền cao cho nồi
- Dung tích nồi sẽ nấu đủ cơm cho gia đình có từ 4 - 6 người
- Đi kèm xửng hấp nhựa có thể hấp bánh bao, hấp thực phẩm...
- Công suất lớn giúp cơm mau chín tiết kiệm điện năng
- Mâm nhiệt phẳng, gia nhiệt tốt, cơm chín đều
- Lòng nồi được phủ men chống dính giúp cơm không bị cháy dính
- Bảo hành 12 tháng chính hãng
THÔNG TIN SẢN PHẨM
Mã sản phẩm: RC01/650-1803
Kích thước (DxRxC): 28 x 28 x 27.9cm
Trọng lượng: 2.6 Kg
Thương hiệu: Vietnam (Việt Nam)
Xuất xứ: Thailand (Thái Lan)
Bảo hành: 12 tháng
Tần số (Hz): 50Hz
Điện áp (V): 220V
Công suất (W): 650W
Kiểu lắp đặt: Để bàn
Đèn báo hiệu: LED
Bảng điều khiển: Nút gạt
Màu sắc: Trắng
Dung tích (L): 1.8 Lít
Chất liệu lòng nồi: Hợp kim nhôm phủ chống dính
Chất liệu sản phẩm: Thép sơn tĩnh điện
Kiểu nắp: Nắp gài
Thông số kỹ thuật
Hãng sản xuất: Smarthome
Mã sản phẩm: RC01/650-1803
Trọng lượng: 2.6 Kg
Xuất xứ: Thailand (Thái Lan)
Bảo hành: 12 tháng
Tần số (Hz): 50Hz
Điện áp (V): 220V
Công suất (W): 650W