Nồi chiên không dầu Bear QZG-F15H1 - Hàng chính hãng
Tính năng nổi bật
- Thiết kế kiểu dáng hiện đại, sang trọng, tiện dụng
- Chất liệu cấu tạo cao cấp tạo độ bền cao cho nồi
- Bảng điều khiển cảm ứng màn hình màu hiện đại
- Mặt kính trong suốt có đèn chiếu sáng dễ quan sát thực phẩm
- Dung tích lớn phù hợp gia đình 5 - 8 người
- Công suất mạnh mẽ giúp thực phẩm nhanh chín, tiết kiệm điện
- Tích hợp sẵn 8 món cho bạn nấu nướng đa dạng
- Có chức năng hẹn giờ cho bạn chủ động được thời gian
- Bảo hành 18 tháng chính hãng
THÔNG TIN SẢN PHẨM
Mã sản phẩm: QZG-F15H1
Kích thước (DxRxC): 33.3 x 25.4 x 31cm
Trọng lượng: 4.2 Kg
Thương hiệu: China (Trung Quốc)
Xuất xứ: China (Trung Quốc)
Bảo hành: 18 tháng
Tần số (Hz): 50Hz
Điện áp (V): 220V
Công suất (W): 1.500W
Kiểu lắp đặt: Để bàn
Bảng điều khiển: Cảm ứng
Chế độ hẹn giờ: Có
Cảm biến quá nhiệt: Có
Kiểu đèn chiếu sáng: LED
Chiều dài dây diện (cm): 85 cm
Màu sắc: Kem đen
Dung tích (L): 5 Lít
Chất liệu lòng nồi: kim loại phủ chống dính
Chất liệu sản phẩm: Kim loại, nhựa, kính cường lực
Màn hình hiển thị: LED
Nhiệt độ thấp nhất (C): 60 độ C
Nhiệt độ cao nhất (C): 200 độ C
Thông số kỹ thuật
Hãng sản xuất: Bear
Mã sản phẩm: QZG-F15H1
Trọng lượng: 4.2 Kg
Xuất xứ: China (Trung Quốc)
Bảo hành: 18 tháng
Tần số (Hz): 50Hz
Điện áp (V): 220V
Công suất (W): 1.500W