Nồi áp suất điện Gree CYFWK-50X62S - Hàng chính hãng
Tính năng nổi bật
- Nồi áp suất điện tử, dung tích 5 lít
- Tích hợp sẵn 11 chế độ nấu tiện lợi
- Lòng nồi bằng thép không gỉ tráng men chống dính cao cấp
- Hầm nhừ nhanh chóng với công suất hoạt động lớn
- Thiết kế sang trọng, màu sắc nhã nhặn
- Bảng điều khiển núm vặn và nút nhấn dễ sử dụng
- Có nút ấn xả và van xả tự động để bạn yên tâm sử dụng
- Giao diện dễ sử dụng, thân thiện với người dùng
- Bảo hành 24 tháng chính hãng
THÔNG TIN SẢN PHẨM
Mã sản phẩm: CYFWK-50X62S
Kích thước (DxRxC): 29.2 x 37.5 x 30.7cm
Trọng lượng: 6.7 Kg
Thương hiệu: China (Trung Quốc)
Xuất xứ: China (Trung Quốc)
Bảo hành: 24 tháng (02 năm)
Tần số (Hz): 50Hz
Điện áp (V): 220V
Công suất (W): 900 W
Kiểu lắp đặt: Để bàn
Đèn báo hiệu: Có
Bảng điều khiển: Nút nhấn + xoay
Chế độ hẹn giờ: Có
Cảm biến quá nhiệt: Có
Chức năng chống tràn: Cảm biến
Màu sắc: Trắng
Dung tích (L): 5 Lít
Chất liệu lòng nồi: Thép không gỉ phủ chống dính
Chất liệu sản phẩm: Nhựa
Màn hình hiển thị: LED
Kiểu nắp: Nắp rời
Thông số kỹ thuật
Hãng sản xuất: Gree
Mã sản phẩm: CYFWK-50X62S
Trọng lượng: 6.7 Kg
Xuất xứ: China (Trung Quốc)
Bảo hành: 24 tháng (02 năm)
Tần số (Hz): 50Hz
Điện áp (V): 220V
Công suất (W): 900 W