Nồi áp suất điện Bear YLB-A50M1 - Hàng chính hãng
Tính năng nổi bật
- Thiết kế kiểu dáng hiện đại, sang trọng, tiện dụng
- Chất liệu cấu tạo cao cấp tạo độ bền cao cho nồi
- Dung tích 5L phù hợp với gia đình từ 4-6 người
- Công suất mạnh đun sôi nhanh chóng, tiết kiệm điện năng
- Áp suất 70KPA, có thể điều chỉnh để phù hợp với từng món ăn
- Có 9 chức năng nấu khác nhau được tích hợp sẵn tiện dụng
- Có chức năng hẹn giờ thông minh lên đến 24 tiếng
- Bảng điều khiển bằng tiếng Việt, dễ dàng thao tác
- Có chức năng tự ngắt khi quá tải hoặc quá nhiệt
- Có van xả khí thông minh đảm bảo an toàn cao
- Bảo hành 18 tháng chính hãng
THÔNG TIN SẢN PHẨM
Mã sản phẩm: YLB-A50M1
Kích thước (DxRxC): 29.5 x 29.5 x 28cm
Thương hiệu: China (Trung Quốc)
Xuất xứ: China (Trung Quốc)
Bảo hành: 18 tháng
Tần số (Hz): 50Hz
Điện áp (V): 220V
Công suất (W): 900 W
Kiểu lắp đặt: Để bàn
Bảng điều khiển: Cảm ứng
Chế độ hẹn giờ: Có
Cảm biến quá nhiệt: Có
Màu sắc: Xanh
Dung tích (L): 5 Lít
Chất liệu lòng nồi: Hợp kim nhôm phủ chống dính
Chất liệu sản phẩm: Kim loại - nhựa
Màn hình hiển thị: LED
Kiểu nắp: Nắp vặn
Thông số kỹ thuật
Hãng sản xuất: Bear
Mã sản phẩm: YLB-A50M1
Xuất xứ: China (Trung Quốc)
Bảo hành: 18 tháng
Tần số (Hz): 50Hz
Điện áp (V): 220V
Công suất (W): 900 W