Máy xay sinh tố Kangaroo KGBL1000X - Hàng chính hãng
Tính năng nổi bật
- Thiết kế sang trọng, chắc chắn, hiện đại
- Chất liệu cấu tạo cao cấp tạo độ bền cho máy
- Công suất mạnh mẽ giúp xay nhanh, mịn mọi thực phẩm
- Có 3 chế độ sinh tố – xay đá – xay nhồi
- Dung tích cối lớn 1.5L phù hợp sử dụng cho gia đình 3 - 5 người
- Máy sử dụng đa chức năng, hỗ trợ người nội trợ hiệu quả
- Chế độ khóa an toàn, tự động ngắt điện khi quá tải
- Lắp cối xay vào đúng các khớp của thân máy thì máy mới hoạt động
- Điều khiển cơ cho bạn dễ dàng thao tác
- Bảo hành 12 tháng chính hãng
THÔNG TIN SẢN PHẨM
Mã sản phẩm: KGBL1000X
Kích thước (DxRxC): 15.1 x 17 x 43cm
Trọng lượng: 4.2 Kg
Thương hiệu: Vietnam (Việt Nam)
Xuất xứ: China (Trung Quốc)
Bảo hành: 12 tháng
Tần số (Hz): 50Hz
Điện áp (V): 220V
Công suất (W): 1.000W
Kiểu lắp đặt: Để bàn
Bảng điều khiển: Nút nhấn + xoay
Cảm biến quá nhiệt: Có
Màu sắc: Bạc
Dung tích (L): 1.5 Lít
Chất liệu cối lớn: Thủy tinh
Chất liệu lưỡi xay: Inox 304
Số lượng cối: 01 cối
Thông số kỹ thuật
Hãng sản xuất: Kangaroo
Mã sản phẩm: KGBL1000X
Trọng lượng: 4.2 Kg
Xuất xứ: China (Trung Quốc)
Bảo hành: 12 tháng
Tần số (Hz): 50Hz
Điện áp (V): 220V
Công suất (W): 1.000W