Máy hút mùi Binova BI-1700SH-70 - Hàng chính hãng
Tính năng nổi bật
    • Máy hút mùi toa vuông Inox + Kính
    • Kích thước : 700mm
    • Động cơ turbin, công suất hút 1000m3/h
    • Đèn Led 2×1.5W
    • Độ ồn 48Db
    • Nút bấm cơ 03 tốc độ
    • Mặt kính cong chịu lực dày 6mm
    • Hút, khử mùi bằng than hoạt tính
    • Ống Thoát đường kính 150mm
THÔNG TIN SẢN PHẨM
Hãng sản xuất: Binova
Mã sản phẩm: BI-1700SH-70
Thương hiệu: Italy (Ý)
Xuất xứ: China (Trung Quốc)
Bảo hành: 24 tháng (02 năm)
Tần số (Hz): 50Hz
Điện áp (V): 220V
Công suất (W): 190W
Mức công suất: 03 mức
Kiểu lắp đặt: Gắn tường
Bảng điều khiển:
Màu sắc: Inox
Chất liệu lưới lọc: Inox
Chất liệu sản phẩm: Inox, kính
Công suất hút (m3/h): 1.000 m3/h
Loại động cơ: Turbin đôi
Đường kính ống thoát (cm): 15 cm
Độ ồn (dB): 48 dB
Khử mùi bằng ống khói:
Thông số kỹ thuật
    • Hãng sản xuất: Binova
    • Mã sản phẩm: BI-1700SH-70
    • Thương hiệu: Italy (Ý)
    • Xuất xứ: China (Trung Quốc)
    • Bảo hành: 24 tháng (02 năm)
    • Tần số (Hz): 50Hz
    • Điện áp (V): 220V
    • Công suất (W): 190W