Máy hút khói khử mùi Bosch DWBM98G50B - Hàng chính hãng
Tính năng nổi bật
- Là dòng máy hút mùi chữ T hiện đại
- Bảng điều khiển cảm ứng 3 tốc độ
- Công suất hút 800 m3/h, loại bỏ khói, mùi trong bếp nhanh chóng
- Động cơ EcoSilence hoạt động êm ái, tiết kiệm điện
- Độ ồn thấp chỉ 66dB không ảnh hưởng đến sinh hoạt
- Hệ thống chiếu sáng đèn LED tiện dụng
- Hệ thống lọc tiên tiến cùng chế độ làm sạch bộ lọc hiện đại
- Hỗ trợ 2 cơ chế là hút đẩy trực tiếp thông qua ống thoát
- Bảo hành 36 tháng chính hãng
THÔNG TIN SẢN PHẨM
Mã sản phẩm: DWBM98G50B
Kích thước (DxRxC): 89.8 x 50.5 x 45cm
Trọng lượng: 15.6 Kg
Xuất xứ: Genuine (Chính hãng)
Bảo hành: 36 tháng (03 năm)
Tần số (Hz): 50Hz
Điện áp (V): 220V
Công suất (W): 293W
Mức công suất: 03 mức
Kiểu lắp đặt: Áp tường
Đèn báo hiệu: Có
Bảng điều khiển: Cảm ứng
Kiểu đèn chiếu sáng: LED
Màu sắc: Bạc
Chất liệu sản phẩm: Inox + Kính
Chất liệu lưới lọc: thép không gỉ
Công suất hút (m3/h): 800 m3/h
Đường kính ống thoát (cm): 15 cm
Khử mùi bằng than hoạt tính: Có
Độ ồn (dB): 66 dB
Khử mùi bằng ống khói: Có
Thông số kỹ thuật
Hãng sản xuất: Bosch
Mã sản phẩm: DWBM98G50B
Trọng lượng: 15.6 Kg
Xuất xứ: Genuine (Chính hãng)
Bảo hành: 36 tháng (03 năm)
Tần số (Hz): 50Hz
Điện áp (V): 220V
Công suất (W): 293W