Máy hàn Hồng Ký HK H250D-2P380V - Hàng chính hãng
Tính năng nổi bật
    • Loại máy: Máy hàn hồ quang
    • Công suất đầu ra 18 KVA
    • Cường độ dòng điện 250A
    • Đường kính que hàn 2,6mm - 4mm
    • Kích thước 460mm x 340mm x 430mm
    • Nguồn điện áp 3 pha 380V ± 15%
    • Trọng lượng 65kg
    • Thương hiệu Việt Nam
    • Sản xuất tại Việt Nam
    • Bảo hành 12 tháng chính hãng
THÔNG TIN SẢN PHẨM
KingShop.vn hân hạnh giới thiệu đến quý khách sản phẩm máy biến thế hàn Hồng Ký HK H250D - 2P380V hoạt động với nguồn điện 3 pha 380V ± 15% cùng công suất máy 18 KVA, sử dụng với que hàn có kích thước từ 2,6mm đến 4mm giúp nâng cao hiệu quả và sử dụng an toàn trong quá trình làm việc.
THÔNG SỐ CHI TIẾT
Tên sản phẩm Máy hàn Hồng Ký HK H250D-2P380V
Thương hiệu Hồng Ký
Model H250D-2P380V
Loại máy Máy hàn hồ quang
Công suất đầu ra 18 KVA
Cường độ dòng điện
 250A
Đường kính que hàn 2,6mm - 4mm