Máy hàn điện tử Hồng Ký HK MIG 500I-IGBT - Hàng chính hãng
Tính năng nổi bật
    • Bộ cấp dây bên ngoài máy
    • Hệ thống bảo vệ động cơ khi quá tải
    • Màn hình hiển thị kỹ thuật số rõ nét
    • Tiết kiệm 50% điện năng tiêu thụ
    • Ứng dụng: hàn sắt, inox, vật liệu mỏng, mối hàn đẹp..
    • Xuất xứ Việt Nam - Bảo hành 12 tháng
THÔNG TIN SẢN PHẨM
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Tên sản phẩm
Máy hàn điện tử
Model
HK MIG 500I-IGBT
Hãng sản xuất
Hồng Ký
Công suất đầu ra
24.7KVA
Điện thế vào
3 pha 380V 15%
Điện thế ra
50 – 70 VDC
Cường độ ra
80 – 500 A
Chu kỳ công tác
85%
Sử dụng dây hàn
1.2 – 1.6 mm