Máy hàn điện tử Hồng Ký HK 315-3P380V - Inverter - Hàng chính hãng
Tính năng nổi bật
    • Công suất đầu ra 12.8 KVA
    • Điện thế vào 3 pha 380V ±  15%
    • Tiêu chuẩn que hàn 2.6 - 5.0 ly
    • Đồng hồ dòng hàn hiển thị rõ nét
    • Hệ thống bảo vệ quá tải khi sử dụng
    • Vật liệu hàn: Sắt, Inox, vật liệu mỏng, mối hàn đẹp
    • Xuất xứ Việt Nam - Bảo hành 12 tháng
THÔNG TIN SẢN PHẨM
Tiết kiệm 50% - 60% điện năng tiêu thụ, máy sử dụng được kể cả khi điện yếu  (≥ 180V), mang đến sự an tâm và tiện lợi hơn bao giờ hết cho người sử dụng. HK 315-3P380V đa chức năng như: hàn cửa sắt, Inox, vật dụng gia đình, công nghiệp và xây dựng...
THÔNG TIN CHI TIẾT
Tên sản phẩm:
Máy hàn điện tử
Model:
HK 315I-3P380V
Hãng sản xuất:
Hồng Ký
Công suất đầu ra:
12.8 KVA
Điện áp vào:
3 pha 380V ± 15%
Cường độ ra:
20A – 315A
Tần số:
50Hz – 60Hz
Hiệu suất:
60%
Que hàn:
2.6 – 5.0 mm
Kích thước:
580x323x415 mm