Máy hàn điện tử công nghiệp Legi MMA-500G-D - Hàng chính hãng
Tính năng nổi bật
    • Công suất mạnh
    • An toàn tiết kiệm điện năng
    • Dòng ra ổn định
    • Thích hợp hàn tất cả các loại vật liệu bằng sắt
    • Mối hàn đẹp
    • Công suất đầu ra 25KVA
    • Hiệu suất 80%
    • Trọng lượng 18.8 Kg
    • Có màn hình LCD hiển thị
    • Bảo hành 1 năm bảo dưỡng 3 năm chính hãng
THÔNG TIN SẢN PHẨM
- Máy có công suất lớn, máy có thể hàn liên tục trong thời gian dài
- Máy có chức năng ARC FORCE điều chỉnh độ ngấu
- Điện áp không tải nhỏ 67VDC, với độ cách điện F và cấp độ bảo vệ là IP21S
- Thích hợp với tất cả vật liệu bằng sắt có độ dày từ 40mm trở lên
- Tiêu chuẩn que hàn từ 1.6mm tới 6mm
- Máy cũng khá nhẹ giúp dể dàng di chuyển chỉ hơn 18kg, với 2 tay xách tiện lợi khi di chuyển máy.
- Máy với 2 vollum chỉnh ARC FORCE, và HOT STAR
- Màn hình LCD to rỏ giúp dể dàng quan sát khi điều chỉnh dòng hàn.
THÔNG SỐ CHI  TIẾT
Mã sản phẩm
Legi MMA-500G-D
Điện áp nguồn
3 Pha 380 V ± 15%
Tần số
50/60 Hz
Công suất tiêu thụ
25 KVA
Điện áp ra không tải
67 VDC
Điện áp khi có tải
40 VDC
Tiêu chuẩn que hàn - Kìm hàn
Sử dụng được que hàn từ 1.6 - 6,0 mm
Cường độ ra
Máy hàn điện tử đạt 30 - 500A
Tỉ lệ duy trì phụ tải
60%
Chỉnh độ ngấu và mồi hồ quang
Hiệu suất đạt được
80%
Hệ số công suất
0.93
Cấp độ cách điện
F
Tiêu chuẩn an toàn
IP21S
Trọng lượng
18.8 Kg
Kích thước
516 X 265 X 455 mm
Bảo hành
Bảo hành 1 năm bảo dưỡng 3 năm
Phụ kiện theo máy
- Bộ Jack hàn
- Hướng dẫn sử dụng
- Phiếu bảo hành
Hãng sản xuất: Legi
Mã sản phẩm: MMA-500G-D
Thông số kỹ thuật
    • Hãng sản xuất: Legi
    • Mã sản phẩm: MMA-500G-D
THÔNG TIN THƯƠNG HIỆU LEGI
Thương hiệu Legi
Chứng nhận đại lý chính thức của Legi
Sự nổ lực không ngừng, công ty Vạn Thái đã được Viện Nghiên Cứu kinh Tế cấp chứng nhận "Top Brands 2014" như một minh chứng cho chất lượng cũng như độ tin cậy của khách hàng đối với thương hiệu Legi.