Chậu rửa bát Teka Classic 860.500.2B - Hàng chính hãng
Tính năng nổi bật
    • Chất liệu thép không gỉ, chống han gỉ, oxi hóa
    • Lỗ ở dưới lòng chậu để thoát nước
    • Có 1 hố rác nhằm lọc rác, không cho rác trôi theo nước làm tắc ống
    • Có hệ thống xiphong thoát nước đồng bộ và tốc độ thoát nước nhanh
    • Kích thước tổng quát chậu (R/C) : 860 x 500 mm
    • Chậu rửa hố to (R/C/S) : 406 x 406 x 190 mm
    • Chậu rửa phụ (R/C/S) : 340 x 400 x 200 mm
    • Phụ kiện kèm theo là: rổ rác 3 ½.rất tiện khi sử dụng
    • Bảo hành 24 tháng chính hãng
THÔNG TIN SẢN PHẨM
Chậu rửa bát Teka Classic 860.500.2B có kích thước tổng quát chậu (R/C) : 860 x 500 mm, chậu rửa hố to (R/C/S) : 406 x 406 x 190 mm, chậu rửa phụ (R/C/S) : 340 x 400 x 200 mm. Phụ kiện kèm theo là: rổ rác 3 ½.rất tiện khi sử dụng.
THÔNG SỐ CHI TIẾT
Tên sản phẩm Chậu rửa bát Teka Classic 860.500.2B
Thương hiệu Teka
Model Classic 860.500.2B