Bếp từ đơn Supor C21-SDHCB36VN - Hàng chính hãng
Tính năng nổi bật
- Tiện lợi với 6 chức năng nấu được lập trình sẵn
- Mặt bếp lớn bằng pha lê đen cao cấp, chống trầy
- Có lớp chống thấp lập thể 3D, an toàn khi sử dụng
- Có chức năng nấu tăng cường, tạm dừng nấu, chế độ chờ
- Điều khiển cảm ứng hiển thị rõ ràng bằng tiếng Việt
- Có chức năng khóa bàn phím, nhận diện nồi nấu
- Có hẹn giờ nấu và hệ thống bảo vệ an toàn quá nhiệt
- Tự động tắt bếp khi không sử dụng
- Bảo hành 12 tháng chính hãng
THÔNG TIN SẢN PHẨM
Mã sản phẩm: C21-SDHCB36VN
Kích thước (DxRxC): 32 x 40.5 x 8.1cm
Trọng lượng: 2.2 Kg
Thương hiệu: France (Pháp)
Xuất xứ: China (Trung Quốc)
Bảo hành: 12 tháng
Tần số (Hz): 50Hz
Điện áp (V): 220V
Công suất (W): 2.100W
Số bếp nấu: 01 bếp
Kiểu lắp đặt: Để bàn
Bảng điều khiển: Cảm ứng
Chế độ hẹn giờ: Có
Khóa trẻ em: Có
Tự động tắt bếp: Có
Loại mặt kính: Ceramic
Màu sắc: Đen
Chức năng nhận diện đáy nồi: Có
Thông số kỹ thuật
Hãng sản xuất: Supor
Mã sản phẩm: C21-SDHCB36VN
Trọng lượng: 2.2 Kg
Thương hiệu: France (Pháp)
Xuất xứ: China (Trung Quốc)
Bảo hành: 12 tháng
Tần số (Hz): 50Hz
Điện áp (V): 220V
Công suất (W): 2.100W