Bếp từ đôi dương Rapido RI3000KP - Hàng chính hãng
Tính năng nổi bật
    • Thiết kế dương tiện lợi thích hợp với nhiều kiểu bếp
    • Điều khiển cảm ứng kết hợp núm vặn hiện đại
    • Màn hình LED hiển thị, 9 cấp độ công suất
    • 2 vùng bếp nấu công suất 2000W + 2000W
    • Chức năng hẹn giờ, chế độ an toàn tự động ngắt
    • Mặt kính cường lực chịu sốc nhiệt lên tới 500 độ C
    • Bảo hành 12 tháng chính hãng
THÔNG TIN SẢN PHẨM
Bếp điện từ đôi dương Rapido RI3000KP có thiết kế màu đen tuyền sáng bóng, giúp không gian nhà bạn trông thật sang trọng. Mặt kính cường lực hiện đại, chịu lực tốt, chịu nhiệt cao, chóng trầy xước và dễ dàng vệ sinh lau chùi sau khi sử dụng, có khả năng chịu sốc nhiệt lên tới 500 độ C an toàn tuyệt đối với người sử dụng. Bếp từ đôi dương này hoạt động với công suất 3000W nên có khả năng nấu nướng nhanh chóng, tiết kiệm tối ưu thời gian, công sức của các bà nội trợ.
Hãng sản xuất: Rapido
Mã sản phẩm: RI3000KP
Thương hiệu: Germany (Đức)
Điện năng tiêu thụ ( kWh ): 2000W + 2000W
Xuất xứ: Vietnam (Việt Nam)
Công suất lò phải (W): 2.000W
Công suất lò trái (W): 2.000W
Bảo hành: 24 tháng (02 năm)
Tần số (Hz): 50Hz
Điện áp (V): 220V AC
Công suất (W): 3.000W
Mức công suất: 9 mức
Số vòng lửa: 01 vòng
Số bếp nấu: 02 bếp
Kiểu lắp đặt: Dương
Bảng điều khiển: Nhấn xoay
Đèn báo hiệu: LED
Chế độ hẹn giờ:
Thông số kỹ thuật
    • Hãng sản xuất: Rapido
    • Mã sản phẩm: RI3000KP
    • Thương hiệu: Germany (Đức)
    • Xuất xứ: Vietnam (Việt Nam)
    • Bảo hành: 24 tháng (02 năm)
    • Tần số (Hz): 50Hz
    • Điện áp (V): 220V AC
    • Công suất (W): 3.000W