Bếp đôi điện từ hồng ngoại Ferroli IC4200DD - Hàng chính hãng
Tính năng nổi bật
    • Thiết kế kiểu dáng hiện đại, sang trọng, tiện dụng
    • Chất liệu cấu tạo cao cấp tạo độ bền cao cho bếp
    • Bảng điều khiển cảm ứng trượt hiện đại dễ thao tác
    • Trang bị đa dạng tính năng an toàn đáp ứng nhu cầu sử dụng
    • Công suất mạnh mẽ giúp nấu thức ăn nhanh chín, tiết kiệm điện
    • Mặt kính Schott Ceran chịu nhiệt, chịu lực tốt
    • Chức năng Booster gia nhiệt nhanh tiện dụng
    • Hẹn giờ giúp nấu món ninh, hầm,... mà không cần canh chừng
    • Tự nhận diện nồi chảo, cảnh báo mặt bếp nóng, khóa bảng điều khiển
    • Bảo hành 24 tháng chính hãng
THÔNG TIN SẢN PHẨM
Bếp từ kết hợp hồng ngoại Ferroli IC4200DD được trang bị 2 vùng nấu, với kích thước vùng từ Ø 19.5 cm và vùng hồng ngoại Ø 19.5 cm, bạn có thể nấu 2 món cùng lúc tiết kiệm thời gian hiệu quả, hoạt động với tổng công suất 4200W, với vùng nấu từ trái công suất 2000W Booster 2200W, vùng nấu hồng ngoại phải công suất 2000W giúp nấu nướng thức ăn nhanh chín, tiết kiệm điện năng hiệu quả.
Hãng sản xuất: Ferroli
Mã sản phẩm: IC4200DD
Kích thước (DxRxC): 74 x 45 x 6.4cm
Trọng lượng: 8.2 Kg
Thương hiệu: Italy (Ý)
Xuất xứ: Vietnam (Việt Nam)
Công suất Booster trái: 2.200W
Công suất lò phải (W): 2.000W
Công suất lò trái (W): 2.000W
Bảo hành: 24 tháng (02 năm)
Tần số (Hz): 50Hz
Điện áp (V): 220V
Công suất (W): 4.200W
Kích thước cắt đá (DxR): 695 x 410mm
Số vòng lửa: 01 vòng, 02 vòng
Số bếp nấu: 02 bếp
Kiểu lắp đặt: Âm hoặc nổi
Bảng điều khiển: Cảm ứng
Chế độ hẹn giờ:
Khóa trẻ em:
Màu sắc: Đen
Loại mặt kính: Schott Ceran
Chất liệu sản phẩm: Thép không gỉ
Màn hình hiển thị: LED
Chức năng cảnh báo nhiệt dư:
Chức năng nhận diện đáy nồi:
Thông số kỹ thuật
    • Hãng sản xuất: Ferroli
    • Mã sản phẩm: IC4200DD
    • Trọng lượng: 8.2 Kg
    • Thương hiệu: Italy (Ý)
    • Xuất xứ: Vietnam (Việt Nam)
    • Bảo hành: 24 tháng (02 năm)
    • Tần số (Hz): 50Hz
    • Điện áp (V): 220V
    • Công suất (W): 4.200W