Bếp điện từ đôi Hòa Phát HPC-D22A2 - Hàng chính hãng
Tính năng nổi bật
    • Thiết kế kiểu dáng hiện đại, sang trọng, tiện dụng
    • Chất liệu cấu tạo cao cấp tạo độ bền cao cho bếp
    • 9 mức điều chỉnh công suất tùy chỉnh phù hợp món ăn
    • Chức năng Booster tăng cường công suất nấu nướng nhanh chóng
    • Bảo vệ quá nhiệt, quá tải, điện áp thấp/cao
    • Tự động ngắt khi không có nồi, khóa an toàn trẻ em
    • Mặt kính Kanger chịu lực, chịu nhiệt cao, chống xước
    • Tính năng hẹn giờ tiện dụng cho bạn chủ động được thời gian
    • Bảng điều khiển cảm ứng có màn hình LED hiển thị
    • Bảo hành 24 tháng chính hãng
THÔNG TIN SẢN PHẨM
Bếp từ Hòa Phát HPC-D22A2 được thiết kế với 2 vùng nấu từ riêng biệt, giúp bạn có thể nấu cùng lúc 2 món tiết kiệm thời gian hiệu quả, hoạt động với tổng công suất 4200W, với công suất mỗi vùng 2000W kích hoạt tính năng Booster 2200W giúp nấu nướng thực phẩm nhanh chín, tiết kiệm điện năng hiệu quả.
Hãng sản xuất: Hòa Phát
Mã sản phẩm: HPC-D22A2
Kích thước (DxRxC): 73 x 43 x 8.2cm
Trọng lượng: 8.4 Kg
Thương hiệu: Vietnam (Việt Nam)
Xuất xứ: Thailand (Thái Lan)
Công suất Booster phải: 2.200W
Công suất Booster trái: 2.200W
Công suất lò phải (W): 2.000W
Công suất lò trái (W): 2.000W
Bảo hành: 24 tháng (02 năm)
Tần số (Hz): 50Hz
Điện áp (V): 220V
Công suất (W): 4.400W
Mức công suất: 9 mức
Kích thước cắt đá (DxR): 685 x 385mm
Số bếp nấu: 02 bếp
Kiểu lắp đặt: Âm
Mâm nhiệt: Đồng
Bảng điều khiển: Cảm ứng
Chế độ hẹn giờ:
Khóa trẻ em:
Cảm biến quá nhiệt:
Màu sắc: Đen
Loại mặt kính: Kanger
Chất liệu sản phẩm: Thép không gỉ
Màn hình hiển thị: LED
Chức năng nhận diện đáy nồi:
Thông số kỹ thuật
    • Hãng sản xuất: Hòa Phát
    • Mã sản phẩm: HPC-D22A2
    • Trọng lượng: 8.4 Kg
    • Xuất xứ: Thailand (Thái Lan)
    • Bảo hành: 24 tháng (02 năm)
    • Tần số (Hz): 50Hz
    • Điện áp (V): 220V
    • Công suất (W): 4.400W
    • Mức công suất: 9 mức