Bếp điện từ đôi Ferroli ID3500KP - Hàng chính hãng
Tính năng nổi bật
    • Thiết kế kiểu dáng sang trọng, hiện đại, tiện dụng
    • Mặt kính cường lực chịu nhiệt cao cấp
    • Điều khiển cảm ứng trượt và màn hình Led
    • Chức năng nấu nhanh Booster tiết kiệm thời gian
    • Chức năng hẹn giờ tắt độc lập cho từng vùng nấu
    • Tích hợp nhiều tính năng thông minh và an toàn tiện dụng
    • Bảo hành 24 tháng chính hãng
THÔNG TIN SẢN PHẨM
Bếp điện từ đôi Ferroli ID3500KP được thiết kế kiểu dáng hiện đại, sang trọng, sở hữu gam màu đen huyền bí, dễ dàng lắp đặt trên bàn bếp, tạo sự sang trọng và đẳng cấp cho không gian bếp gia đình bạn. Bếp được thiết kế với 2 vùng nấu từ riêng biệt, với tổng công suất 2 vùng nấu lên đến 3500W cực kỳ mạnh mẽ mang lại hiệu suất sử dụng cao và thời gian nấu nhanh. Ferroli ID3500KP  được cấu tạo từ chất liệu cao cấp với khung bếp bằng thép không gỉ, chắc chắn, giúp bảo vệ tốt hệ thống linh kiện bên trong bếp hiệu quả, mặt kính cường lực cao cấp, có khả năng chịu lực chịu nhiệt cao, sáng bóng, dễ dàng vệ sinh lau chùi sau khi nấu xong.
Hãng sản xuất: Feroli
Mã sản phẩm: ID3500KP
Kích thước (DxRxC): 59 x 6.7 x 36cm
Trọng lượng: 5.1 Kg
Thương hiệu: Vietnam (Việt Nam)
Xuất xứ: China (Trung Quốc)
Công suất lò phải (W): 1.500W
Công suất lò trái (W): 2.000W
Bảo hành: 24 tháng (02 năm)
Tần số (Hz): 50Hz
Điện áp (V): 220V
Công suất (W): 3500W
Mức công suất: 9 mức
Số bếp nấu: 02 bếp
Kiểu lắp đặt: Dương
Bảng điều khiển: Cảm ứng
Chế độ hẹn giờ:
Khóa trẻ em:
Cảm biến quá nhiệt:
Chức năng nấu nhanh:
Màu sắc: Đen
Loại mặt kính: Cường lực
Chất liệu sản phẩm: Thép sơn tĩnh điện, kính cường lực
Màn hình hiển thị: LED
Chức năng nhận diện đáy nồi:
Thông số kỹ thuật
    • Hãng sản xuất: Feroli
    • Mã sản phẩm: ID3500KP
    • Trọng lượng: 5.1 Kg
    • Xuất xứ: China (Trung Quốc)
    • Bảo hành: 24 tháng (02 năm)
    • Tần số (Hz): 50Hz
    • Điện áp (V): 220V
    • Công suất (W): 3500W