Bàn là hơi nước cầm tay Bear GTJ-A12Z2 - Hàng chính hãng
Tính năng nổi bật
    • Thiết kế kiểu dáng hiện đại, sang trọng, tiện dụng
    • Chất liệu cấu tạo cao cấp tạo độ bền cao cho máy
    • Kiểu dáng nhỏ gọn có thể mang theo sử dụng mọi nơi
    • Dung tích bình nước có thể ủi được 1 - 2 bộ quần áo
    • Công suất mạnh mẽ giúp ủi phẳng quần áo nhanh chóng
    • Tiết kiệm điện năng và thời gian hiệu quả
    • Điều khiển nút bấm với 4 chế độ hoạt động tùy chỉnh
    • Có chức năng tự động vệ sinh tiện dụng
    • Được trang bị chip NTC giúp kiểm soát nhiệt thông minh
    • Khả năng diệt 99.9% vi khuẩn an toàn sức khỏe
    • Bảo hành 18 tháng chính hãng
THÔNG TIN SẢN PHẨM
Bàn là hơi nước gia đình này hoạt động với công suất mạnh mẽ 1200W làm nóng nhanh trong 30s, cho lực phun mạnh mẽ với 8 lỗ phun hơi luồng vào từng thớ vải kết hợp cùng bề mặt bàn ủi lớn 10004mm2 giúp là phẳng quần áo nhanh chóng, tiết kiệm điện năng và thời gian hiệu quả. Thiết bị có thể khử trùng lên đến 99.9% trên mọi chất liệu vải, đảm bảo an toàn cho sức khỏe, ứng dụng công nghệ NTC kiểm soát nhiệt thông minh giúp không làm cháy quần áo do nhiệt độ quá cao, đảm bảo an toàn và độ bền cho thiết bị.
Hãng sản xuất: Bear
Mã sản phẩm: GTJ-A12Z2
Kích thước (DxRxC): 9.4 x 23.5 x 13.2cm
Trọng lượng: 0.8 Kg
Thương hiệu: China (Trung Quốc)
Xuất xứ: China (Trung Quốc)
Bảo hành: 18 tháng
Tần số (Hz): 50Hz
Điện áp (V): 220V
Công suất (W): 1.200W
Kiểu lắp đặt: Cầm tay
Bảng điều khiển: Nút bấm
Cảm biến quá nhiệt:
Màu sắc: Trắng ngà
Chiều dài dây diện (cm): 150 cm
Dung tích bình chứa: Nước: 100ml
Chất liệu sản phẩm: Nhựa, Nhôm tráng men gốm
Thông số kỹ thuật
    • Hãng sản xuất: Bear
    • Mã sản phẩm: GTJ-A12Z2
    • Trọng lượng: 0.8 Kg
    • Xuất xứ: China (Trung Quốc)
    • Bảo hành: 18 tháng
    • Tần số (Hz): 50Hz
    • Điện áp (V): 220V
    • Công suất (W): 1.200W