Ấm đun siêu tốc Gali GL-0018PI - Hàng chính hãng
Tính năng nổi bật
    • Ấm và đế nguồn có thể tách rời, dễ dàng di chuyển
    • Thân ấm có 1 lớp inox và 1 lớp nhựa cách nhiệt
    • Có màn hình hiển thị nhiệt độ nước khi nấu
    • Ấm đun có dây dẫn điện 100% được làm bằng đồng
    • Lòng trong bằng inox 304 và có nút nhấn mở tiện lợi
    • Tự động ngắt điện khi nước sôi hoặc không có nước
    • Ấm còn có hệ thống sinh nhiệt bằng mâm đúc an toàn
    • Bộ phận cảm ứng nhiệt và đốt nóng của Thụy Điển
    • Tay cầm được thiết kế chắc chắn k
THÔNG TIN SẢN PHẨM
Hãng sản xuất: Gali
Mã sản phẩm: GL-0018PI
Kích thước (DxRxC): 22.5 x 16.5 x 26cm
Trọng lượng: 1.5 Kg
Xuất xứ: China (Trung Quốc)
Bảo hành: 12 tháng
Tần số (Hz): 50Hz
Điện áp (V): 220V
Công suất (W): 1.800W
Đèn báo hiệu:
Bảng điều khiển: Công tắc - nút nhấn
Cảm biến quá nhiệt:
Chế độ tiết kiệm điện:
Màu sắc: Trắng
Dung tích (L): 1.7 Lít
Chất liệu sản phẩm: Thân ấm có 1 lớp inox và 1 lớp nhựa cách nhiệt
Màn hình hiển thị: LED
Kiểu nắp: Nắp liền
Thời gian tự ngắt ( giây ): Tự ngắt khi nước sôi hoặc không có nước trong ấm
Thông số kỹ thuật
    • Hãng sản xuất: Gali
    • Mã sản phẩm: GL-0018PI
    • Trọng lượng: 1.5 Kg
    • Xuất xứ: China (Trung Quốc)
    • Bảo hành: 12 tháng
    • Tần số (Hz): 50Hz
    • Điện áp (V): 220V
    • Công suất (W): 1.800W