Máy xay thịt Panasonic MK-MG1300 - Hàng chính hãng
Tính năng nổi bật
    • Máy xay thịt Panasonic xay được nhiều loại thực phẩm
    • Sản xuất tại Malaysia
    • Xay thịt, cá, rau quả với số lượng nhiều
    • Công suất mạnh mẽ 1300W
    • Tốc độ xay 72kg/h
    • Có 4 loại mặt xay thực phẩm đa dạng
    • Lưỡi dao bằng thép không gỉ, có thể tháo rời
    • Phễu chứa bằng kim loại dung tích lớn
    • Trục nghiền làm bằng hợp kim siêu bền
    • Bộ ngắt điện tự động khi quá tải
    • Kích thước sản phẩm 391 x 164 x 306mm
    • Trọng lượng 4kg
    • Bảo hành 12 tháng chính hãng
THÔNG TIN SẢN PHẨM
Máy xay thịt công nghiệp Panasonic MK-MG1300 có công suât mạnh mẽ 1300W sử dụng điện áp 220V/50Hz có kích thước hộp 200 x 240 x 400mm và kích thước sản phẩm 391 x 164 x 306mm với trọng lượng máy 4kg nhỏ gọn, dễ tháo rời dễ vệ sinh sau khi sử dụng và cất giữ vô cùng tiện lợi.
THÔNG TIN KỸ THUẬT
Mã sản phẩm
Máy xay thịt công nghiệp
Loại sản phẩm
MK-MG1300
Hãng sản xuất
Panasonic
Công suất
1300W
Điện áp
220V/50Hz