Máy lọc nước ion kiềm Dreamer DHA-WPA160W - Hàng chính hãng
Tính năng nổi bật
- Máy có thiết kế nhỏ gọn, tiết kiệm không gian.
- Thiết kế 1 van vặn tại đầu nối, cho phép lấy nước lọc hay nước thô tùy ý.
- Trang bị màn hình LCD trên thân máy hiển thị công suất lọc và giới hạn lọc còn lại.
- Có thể gắn trực tiếp vào vòi nước máy, rất dễ sử dụng.
- Đạt tiêu chuẩn: CE, RoHS, WQA, NSF.
- Bảo hành: 12 tháng
THÔNG TIN SẢN PHẨM
Mã sản phẩm: DHA-WPA160W
Kích thước (DxRxC): 29.7 x 12 x 12.5cm
Trọng lượng: 1.35 Kg
Thương hiệu: Australia (Úc)
Xuất xứ: China (Trung Quốc)
Bảo hành: 12 tháng
Tần số (Hz): 50Hz
Điện áp (V): 220V
Công suất (W): 160W
Màu sắc: Đen - trắng
Chất liệu sản phẩm: Kim loại - nhựa
Công nghệ lọc: UF
Màn hình hiển thị: LED
Thông số kỹ thuật
Hãng sản xuất: Dreamer
Mã sản phẩm: DHA-WPA160W
Trọng lượng: 1.35 Kg
Thương hiệu: Australia (Úc)
Xuất xứ: China (Trung Quốc)
Tần số (Hz): 50Hz
Điện áp (V): 220V
Công suất (W): 160W