Máy hàn điện tử Legi TIG-200AM - Hàng chính hãng
Tính năng nổi bật
    • Máy hàng điện tử Legi 2 chức năng TIG - MMA
    • Có mặt hiển thị trên máy
    • TIG hàn được sắt, inox mỏng 0.8 - 3mm
    • MMA que hàn 1.6 - 3.2mm
    • Điện áp nguồn 1 pha 240V
    • Công suất tiêu thụ 4.6KVA
    • Cường độ ra 10 - 200A
    • Điện áp ra không tải 56 VDC
    • Điện áp khi có tải 18 VDC
    • Hệ số công suất 0.93
    • Cấp độ cách điện F
    • Cấp độ bảo vệ IP21S
    • Trọng lượng 6.2 Kg
    • Kích thước 375 X 153 X 295 mm
    • Bảo hành 12 tháng chính hãng
    • Bảo dưỡng 36 tháng miễn phí
THÔNG TIN SẢN PHẨM
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Hãng sản xuất/Mã sản phẩm  Legi TIG-200AM
Công suất tiêu thụ
 4.6KVA
Cường độ dòng điện ra
 10 - 200A
Điện áp
 3 pha 380V ± 15%
 Điện áp (VDC)
 - Không tải: 56
 - Có tải: 18
Tiêu chuẩn que hàn
Tiêu chuẩn kim hàn
Hàn inox
 1.6 - 3.2mm
 1.6 - 2.0mm
 0.8 - 3.0mm
Tỉ lệ duy trì phụ tải   60%
Chỉnh độ ngấu
 Không
Hiệu suất đạt được
 80%
Hệ số công suất
 0.93
Cấp độ cách điện
 F
Tiêu chuẩn an toàn
 IP21S
 Kích thước sản phẩm
 375 X 153 X 295 mm
Thời gian bảo hành
 Bảo hành chính hãng Legi 12 tháng
 Bảo dưỡng 36 tháng miễn phí
Phụ kiện kèm theo máy
- Bộ dây hàn, kẹp hàn, súng hàn
- Hướng dẫn sử dụng
- Phiếu bảo hành
Hãng sản xuất: Legi
Mã sản phẩm: TIG-200AM-D
Thông số kỹ thuật
    • Hãng sản xuất: Legi
    • Mã sản phẩm: TIG-200AM-D
THÔNG TIN THƯƠNG HIỆU LEGI
Thương hiệu Legi
Chứng nhận đại lý chính thức của Legi
Sự nổ lực không ngừng, công ty Vạn Thái đã được Viện Nghiên Cứu kinh Tế cấp chứng nhận "Top Brands 2014" như một minh chứng cho chất lượng cũng như độ tin cậy của khách hàng đối với thương hiệu Legi.