Máy hàn điện tử Legi MIG-500IF-D - Hàng chính hãng
Tính năng nổi bật
    • Máy hàng điện tử Legi 2 chức năng MIG - MMA
    • Có mặt hiển thị trên máy
    • MIG hàn được vật liệu dày 1.0 - 15mm
    • Đường kính dây hàn 1.0 - 1.6mm
    • MMA que hàn 6.0mm
    • Điện áp nguồn 3 pha 380V ± 15%
    • Công suất tiêu thụ 24KVA
    • Cường độ ra 100 - 500A
    • Điện áp ra không tải 76 VDC
    • Điện áp khi có tải 11 - 39 VDC
    • Sử dụng bộ phận cấp dây rời
    • Hệ số công suất 0.93
    • Vận tốc dây hàng 3 - 15m/phút
    • Cấp độ cách điện F
    • Trọng lượng 33 Kg
    • Kích thước 823 X 283 X 550mm
    • Bảo hành 12 tháng chính hãng
    • Bảo dưỡng 36 tháng miễn phí
THÔNG TIN SẢN PHẨM
PHỤ KIỆN KÈM THEO
Bộ cấp dây rời
Đồng hồ khí
Súng hàn, kẹp âm, bánh dẫn dây và khóa lục giác
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Hãng sản xuất/Mã sản phẩm  Legi MIG-500IF-D
Công suất tiêu thụ
24KVA
Cường độ dòng điện ra
 100 - 500A
Điện áp
 3 pha 380V ± 15%
 Điện áp (VDC)
 - Không tải: 76
 - Có tải: 11 - 39
Tiêu chuẩn MMA
Tiêu chuẩn MIG
 - Hàn được que 6.0mm
 - Hàn vật liệu dày 1 - 15 mm đường kính dây hàn 1.0 - 1.6 mm
Độ dày vật liệu hàn   > 1.0 mm
Bộ phận cấp dây  Tách rời
Tỉ lệ duy trì phụ tải   60%
Tiêu chuẩn dây hàn
Vận tốc dây hàn
 - 1.0 - 1.2 -1.6 mm
 - 3 -15 m/p
Hiệu suất đạt được
 80%
Hệ số công suất
 0.93
Cấp độ cách điện
 F
Tiêu chuẩn an toàn
 IP21S
 Kích thước sản phẩm
 Trọng lượng
 - 375 X 153 X 295 mm
 - 33kg
Thời gian bảo hành
 - Bảo hành chính hãng Legi 12 tháng
 - Bảo dưỡng 36 tháng miễn phí
Phụ kiện kèm theo máy
- Bộ dây hàn, kẹp hàn, súng hàn
- Hướng dẫn sử dụng
- Phiếu bảo hành
Hãng sản xuất: Legi
Mã sản phẩm: MIG-500IF-D
Thông số kỹ thuật
    • Hãng sản xuất: Legi
    • Mã sản phẩm: MIG-500IF-D
THÔNG TIN THƯƠNG HIỆU LEGI
Thương hiệu Legi
Chứng nhận đại lý chính thức của Legi
Sự nổ lực không ngừng, công ty Vạn Thái đã được Viện Nghiên Cứu kinh Tế cấp chứng nhận "Top Brands 2014" như một minh chứng cho chất lượng cũng như độ tin cậy của khách hàng đối với thương hiệu Legi.