Máy hàn điện tử Hồng Ký HK 200A-INV-V - Inverter - Hàng chính hãng
Tính năng nổi bật
    • Công suất đầu ra: 7 KVA
    • Tiêu chuẩn que hàn: 1.6 - 3.2 ly
    • Kích thước thùng: 440x270x220 mm
    • Đồng hồ hiển thị dòng hàn rõ nét
    • Tiết kiệm 50% điện năng tiêu thụ
    • Tính năng: hàn sắt, inox, vật liệu mỏng, mối hàn dẹp
    • Bảo hành chính hãng 12 tháng
THÔNG TIN SẢN PHẨM
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
- Trọng lượng           : 8.5 Kg
- Công suất đầu ra    : 7 KVA
- Cường độ ra           : 20 - 200A
- Điện thế vào           : 1pha 220V± 15%
- Điện thế ra              : 50 - 70 VDC
- Tần số                     : 50/60Hz
- Chu kỳ công tác      : 60%