Bếp hồng ngoại đôi Chef's EH-DHL2000A - Hàng chính hãng
Tính năng nổi bật
    • Giảm thêm 5% khi mua hàng online
    • Công suất tối đa 3400W
    • Kính cường lực chịu nhiệt chịu sốc nhiệt
    • Có thể lắp âm hoặc nổi
    • Mâm nhiệt EGO Hi-light
    • Khung vỏ nhựa cách điện
    • Có chức năng cảnh báo nhiệt dư vùng nấu
    • Tự động tắt bếp khi không có nồi
    • Hệ thống bảo vệ an toàn quá tải quá nhiệt
    • Khóa trẻ em an toàn
    • Kích thước bếp 690 x 420 x 60 mm
    • Kích thước khoét đá 670 x 390  mm
    • Bảo hành 36 tháng
THÔNG TIN SẢN PHẨM
Đặc biệt quý khách sẽ được hỗ trợ giảm giá thêm 5% khi đặt hàng online qua điện thoại.
Phần mâm nhiệt hoạt động theo công nghệ EGO Hi-light của Đức cho 2 vòng nhiệt hoạt động mạnh mẽ.
Tính năng nổi bật EH-DHL2000A:
Chức năng hẹn giờ độc lập cho từng vùng nấu ( thời gian hẹn trong 8 giờ )
Chế độ tự động chia sẻ công suất giữa 2 bếp ( Max 3400W )
Tính năng an toàn EH-DHL2000A:
Cảnh báo nhiệt dư vùng nấu - Residual heat
Khóa an toàn trẻ em - Child lock
Tự động tắt bếp khi để quên Automatic switching off
Tự động tắt bếp khi không có nồi Pot detection
Hệ thống bảo vệ an toàn quá nhiệt, quá áp
Kích thước lắp đặt EH-DIH2000A:
THÔNG TIN CHI TIẾT
Thương hiệu
Chef's
Mã sản phẩm
EH-DHL2000A
Loại sản phẩm
Bếp điện từ đôi
Chất liệu
Kính Ceramic chịu nhiệt của Nhật
Kích thước
Kích thước mặt kính : 690 x 420 x 60 mm
Kích thướt khoét đa : 670 x 390 mm
Công suất
 Max 3400 ( Phải : 2000W ; Trái : 2000W